Jakar da ba a saka ba
Bayanin samfur
Idan kuna son jakar cefane, wannan jakar da ba a saka ba tana da kyau a gare ku. Ana iya amfani da shi a cikin Kayayyakin Kaya, Littattafai, Shagunan Sana'a, Katuna, Shagunan Gifts, Shagunan Tufafi, Shagunan Sashe, Shagunan Abinci, Shagunan Kayan Abinci, Shagunan Kyauta & Fure, Shagunan Kayayyaki, Shagunan Ado, Kiɗa, Shagunan Bidiyo, Kayayyakin ofishi, Pharmacy & Kantin sayar da magunguna, Gidajen abinci, Shagunan Takalmi, Kayayyakin Wasanni, Babban kanti & Shagunan Giya, Kayan wasan yara Shaguna da sauran wuraren sayayya. Wannan jakar tana da ƙarfi sosai kuma tana da juriya ga yage da lalacewa.
Tare da karuwar wayar da kan mutane game da kare muhalli, mutane sun fara fahimtar jakar filastik tana da haɗari ga muhalli. Ya haɓaka kamfanoni, kantuna da manyan kantuna don nemo madadin jakar ɗauka. Jakar da ba a saƙa ba babban madadin jakar filastik azaman yanayin yanayi da sake yin amfani da ita. Kwatanta da jakar takarda, ya fi dacewa da yanayin yanayi. Jakar takarda tana buƙatar bishiyoyi don tallafawa albarkatun ƙasa, kuma ba mu da dalilin sare bishiyoyi don samar da jakar takarda koyaushe. Haƙiƙa, jakar takarda ba ta da ƙarfi kuma tana dawwama don ɗaukar kayan abinci mai nauyi. Saboda wannan dalili, mutane da yawa suna zaɓar jakar da ba a saƙa ba a matsayin jakar cefane.
Muhimmin fasalin jakar da ba saƙa ba shi da ruwa, don haka za ku iya amfani da shi don ɗaukar abubuwa iri-iri ciki har da abinci da abin sha. Hakanan, wannan jakar siyayya babban ƙarfi ce don biyan buƙatun ku. Idan ba ku gamsu da daidaitattun girman mu ba, kuna iya samun ƙira. Mun yarda da keɓaɓɓen tambarin ku, launuka da girman ku.
Jakar da ba a saƙa mai ɗorewa ana yin ta a cikin wani tsari na musamman wanda ba saƙa, kuma ƙarin lamination ya sa wannan jakar ta zama mafi ƙarfi a cikin ajin ta. Mafi dacewa don zuwa kasuwa da zama abokantaka, mai ƙarfi da nauyi tukuna mai sauƙi, don haka yana ɗaukar ƙarin tare da ƙarancin ƙoƙari, kuma cikakke don siyayya da kayan abinci. Idan kuna son ƙarin sani game da samfuranmu, kuna iya tambayar mu!
Ƙayyadaddun bayanai
Kayan abu | Laminated Non saƙa |
Logo | Karba |
Girman | Daidaitaccen girman ko al'ada |
MOQ | 1000 |
Amfani | Siyayya |