Kayan Abinci na Pizza Cake Bag Jakar zafi mai zafi
Bayanin samfur
Jakar mai sanyaya isar abinci tana da girma, wanda ke nufin akwai isasshen sarari don pizza da biredi, da kuma adana ƙarin sarari don duk kayan abinci ko kayan isar da abinci. Jakar isar da abinci ta pizza tana da ɗorewa kuma an gina ta don ɗaukar kaya masu nauyi. Suna alfaharin dinki mai ƙarfi tare da manyan wuraren damuwa da ƙwaƙƙwaran madaurin nailan waɗanda ke ƙarfafa tushen kowace jaka.
An yi saman da oxford kuma ciki shine rufin aluminum, don haka yana da juriya da ruwa. Wannan kuma yana sa tsaftace jakunkuna cikin sauƙi. Babban rufin rufin aluminum ne da kuma kumfa mai keɓe, abin da ke sa abinci mai zafi ya yi zafi da daskararre abinci mai sanyi. Babu buƙatar damuwa game da hanyar da za ku tafi da sanyi ko narke kirim. An yi saman da oxford, kuma wannan yana sa jakunkunan su zama masu ruwa, kuma yana nufin ana iya amfani da buhunan isar da abinci duk shekara, ruwan sama ko haske. Komai ka isar da kayan abinci ko pizza, an keɓance jakunkuna don ci gaba da sabo.
Yawancin kamfanonin dafa abinci sun kasance suna amfani da keɓaɓɓen Jakunkunan Isar da Abinci don duk abubuwan da suka faru na dafa abinci. Muna ba da shawarar sosai! za su iya ɗaukar nauyi mai yawa! Akwai Layer biyu a cikin jakar sanyaya kayan abinci, wanda ke nufin cewa kun sanya pizza a saman Layer. Za a iya sanya wani Layer a kan cake. Hanya ce mai kyau don magance matsala mara kyau. Yawancin jakunkuna na isar da abinci masu gasa za su zube saboda tsarin dinki/ dinki wanda ke yin illa ga cikin gida mai hana ruwa. Namu duk da haka, yana da ginin gida guda ɗaya wanda ke sa shi da gaske mai hana ruwa. Ingancin da zaku iya amincewa. Wani abokin ciniki daga cikinmu ya ce: jakar tana iya ɗaukar manyan pizzas guda biyu kuma tana yin dumi na ɗan lokaci kaɗan, kuma tana da ƙarfi da nauyi.
Ƙayyadaddun bayanai
Kayan abu | Oxford, Aluminum Foil, PVC |
Girman | Babban Girma ko Al'ada |
Launuka | Ja, Baƙi ko Al'ada |
Min Order | 100pcs |
OEM&ODM | Karba |
Logo | Custom |