• shafi_banner

Jakar Siyayya Mai Sake Maimaitawa wacce Ba Saƙa ba Lamintaccen Jakar Siyayya

Jakar Siyayya Mai Sake Maimaitawa wacce Ba Saƙa ba Lamintaccen Jakar Siyayya

A cikin 'yan shekarun nan, an sami gagarumin sauyi zuwa hanyoyin da za su dace da yanayin muhalli zuwa jakunkuna masu amfani guda ɗaya, kuma jakunkuna marasa saƙa da za a sake amfani da su sun ƙara zama sananne a matsayin zaɓi mai dorewa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan abu

RA'AYIN SAKE KO AL'ADA

Girman

Babban Girma, Madaidaicin Girma ko Al'ada

Launuka

Custom

Min Order

2000 inji mai kwakwalwa

OEM&ODM

Karba

Logo

Custom

A cikin 'yan shekarun nan, an sami gagarumin sauyi zuwa hanyoyin da za su dace da yanayin muhalli zuwa jakunkuna masu amfani guda ɗaya, kuma jakunkuna marasa saƙa da za a sake amfani da su sun ƙara zama sananne a matsayin zaɓi mai dorewa.Wadannan jakunkuna yawanci ana yin su ne daga masana'anta na roba, irin su polypropylene (PP) ko polyester, wanda aka jujjuya shi cikin kayan da ba a saka ba.Ana amfani da masana'anta da aka samu don ƙirƙirar jakunkuna masu nauyi, masu ɗorewa, kuma za'a iya tsaftace su cikin sauƙi da sake amfani da su.

 

Wani nau'in jakar da ba a sakar da ake sake amfani da ita ba wacce ke samun farin jini ita ce jakar siyayyar da aka liƙa.Wadannan jakunkuna ana yin su ne ta hanyar sanya wani fim na polypropylene a kan masana'anta da ba a saka ba, wanda ke ba wa jakar kyalkyali, inganci mai inganci.Fim ɗin yana taimakawa wajen sanya jakar ta zama mai jure ruwa kuma yana ba da ƙarin kariya daga lalacewa da tsagewa.

 

Jakunkunan siyayya marasa saƙa suna samuwa a cikin kewayon girma da launuka, kuma ana iya keɓance su tare da tambura ko ƙira don haɓaka kasuwanci, abubuwan da suka faru, ko dalilai.Yawancin dillalai, manyan kantuna, da kantunan kayan miya yanzu suna ba da waɗannan jakunkuna azaman madadin yanayin muhalli ga jakunkunan filastik na gargajiya.Hakanan ana amfani da su daga ƙungiyoyin agaji da ƙungiyoyi masu zaman kansu a matsayin wata hanya ta haɓaka wayar da kan al'amuran muhalli.

 

Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin buhunan siyayyar da ba a saka ba shine dorewarsu.An tsara waɗannan jakunkuna don su kasance masu ƙarfi kuma masu dorewa, kuma ana iya amfani da su don tafiye-tafiyen sayayya da yawa.Ba kamar jakunkuna na gargajiya ba, ba su da yuwuwar yaga ko karyewa, ko da lokacin ɗaukar kaya masu nauyi.Wannan yana nufin cewa ana iya sake amfani da su akai-akai, rage buƙatar buƙatun amfani guda ɗaya.

 

Wani fa'ida na laminated ba saƙa sayayya jakar ne cewa suna da sauki tsaftacewa.Ana iya shafe su da rigar datti ko kuma a wanke su da sabulu da ruwa, wanda hakan zai sa su zama zaɓi na tsafta don ɗaukar kayan abinci da sauran kayayyaki.Wannan kuma yana sa su zama babban zaɓi don amfani azaman abubuwan tallatawa ko kyauta, saboda ana iya tsaftace su cikin sauƙi da sake amfani da su ta hanyar masu karɓa.

 

Bugu da ƙari don kasancewa mai dacewa da yanayi da aiki, lanƙwalwar jakunkuna marasa saƙa kuma zaɓi ne mai araha.Yawanci ba su da tsada fiye da sauran nau'ikan jakunkuna da za a sake amfani da su, kamar jakunkuna ko jakunkuna, yana mai da su zaɓi mai tsada ga kasuwanci da ƙungiyoyi waɗanda ke son haɓaka alamarsu ko sanadin su.

 

Jakunkunan siyayyar da ba a saka ba babban zaɓi ne ga waɗanda ke neman ingantaccen yanayi, mai dorewa, da araha madadin jakunkunan filastik na gargajiya.Tare da gamawarsu mai kyalli da daidaitawa, suma hanya ce mai salo don haɓaka kasuwanci, abubuwan da suka faru, ko dalilai, yayin da kuma suna taimakawa wajen rage tasirin sharar filastik akan muhalli.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana